HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA
Các hoạt động ngoại khóa của Khoa Luật được tổ chức hằng năm nhằm nâng cao ý thức của sinh viên với công đồng, thể hiện tài năng và sự tự tin của sinh viên trong các hoạt động văn nghệ, thể dục thể thao,…
![](https://khoaluat.vanlanguni.edu.vn/wp-content/uploads/2020/05/slide-5-1-1400x788.jpg)
Các hoạt động ngoại khóa của Khoa Luật được tổ chức hằng năm nhằm nâng cao ý thức của sinh viên với công đồng, thể hiện tài năng và sự tự tin của sinh viên trong các hoạt động văn nghệ, thể dục thể thao,…